

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Type | Housing |
| Number of Contacts | 12 |
| Gender | Female |
| Series | Micro Quadlok System |
| Colour | Black |
| Termination Method | Crimp |
| Height | 16.8mm |
| Width | 20.4mm |
| Housing Material | PBT |
| Depth | 7.1mm |
216282-1031
AT04-12PA-RDBLK
PX0101P03GY
AT04-12PA-BL05
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00