

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 6 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
SCE2-ZN-76A07-12SN-002
M83723/75W2028N
62GB-57A10-02SN
97B-3100A16S-1P
PT06E-16-26S(SR)(072)
N/MS3106B24-10P
62GB-56TG14-04SN(044)
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00