

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 19 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/20FE35PN
MS3102E18-8PZ
MS3476W8-33P-LC
TV06RW-09-98PN(W52)
MS3476W22-41P
62GB-12E08-33SN
D38999/20FD35PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00