

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 8 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
85106J1832S50
D38999/24ZB35SN
MS3102E28-6S
PT06E-10-6S
62LC-16F12-10SN(771)
85106EC1210S50
62GB-16J12-10PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00