

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-57A14-19PN-482
62GB-12E12-08PN
MS3106A-20-27S
97B-3106A10SL-3S-HD
62GB-12E14-04PN
D38999/20FA98SN
D38999/20WC98SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00