

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
PT06E-16-26S(SR)
PT01E-12-8P(SR)(072)
MS3471L14-19S
PT02E-10-6P(072)
D38999/26ZC98PN
D38999/26WD35SN
97B-3100A18-1S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00