

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 4 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-56T20-16SN
MS3470W22-41P
97-3106A-10SL-3S
PT02A-16-8S
D38999/20WG11SN
D38999/20ZB2SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00