

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/26WG11PN
62GB-56TG10-06SN(044)
D38999/24FE6SN
VG95328M18-32SN
MS3106A22-22S
PT02A-16-8S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00