

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 12 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5 & 22A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
N/MS3101B14S-2P
97B-3106A22-22S-HD
MS3102A14S-6P
62GB-12E10-06PN(416)
85102E106P50
PT01A-10-6P(SR)
D38999/24WE6SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00