

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 32 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/20ZD35SN
D38999/20FB2PN
M83723/97S803N
97B-3106A22-22P-HD
M83723/77W1212N
UT001823SH6
D38999/20WD35SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00