

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
KPT06F16-26P
SCE2-ZN-L1K06-07PN
85102E1412P50
SCE2-ZN-01K07-12PN
D38999/20FC35PN
D38999/20JA98PN
D38999/24ZB35SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00