

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 2 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
N/MS3106B20-18S
PT06A-16-8P(SR)
MS3102E22-14P
LJT07RT1505P014
PT02A-10-6P
97-3106A-10SL-3S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00