

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/26FA98PN
97B-3106A20-A48P-HD
AZ-17PMMP-QC8001
TV07WCI1535PF459
M83723/75W1624N
D38999/24FF35PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00