

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 7 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
932449100 CM 02 E 14S-2 P
PT06E-12-10P(SR)
97B-3106A20-A48P-HD
2M80500302M1226SA
97-3106A-10SL-4S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00