

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Gender | Male |
| Termination Method | Solder |
| Current Rating | 1A |
| Voltage Rating | 250 V ac |
| Mounting Type | Snap-In |
| IEC Connector Type | C14 |
| Width | 37mm |
| Depth | 60.5mm |
| Height | 37mm |
5220.0143.1
5110.0643.1
B84773A0010A000
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00