

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Gender | Male |
| Termination Method | Faston |
| Current Rating | 6A |
| Voltage Rating | 250 V ac |
| Mounting Type | Panel Mount |
| Operating Frequency | 0 - 400Hz |
| IEC Connector Type | IEC/EN 60939 |
| Depth | 66.3mm |
| Height | 30mm |
2-6609006-3
B84773A0004A000
5220.1023.1
5130.0000.21
B84773A0010A000
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00