

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Gender | Male |
| Number of Fuses | None |
| Switch Type | None |
| Termination Method | Faston |
| Current Rating | 1A |
| Voltage Rating | 250 V ac |
| Mounting Type | Panel Mount |
| Operating Frequency | 0 - 400Hz |
| IEC Connector Type | IEC/EN 60939 |
| Width | 35mm |
| Depth | 60.3mm |
| Height | 46mm |
FN9222B-6-06
5110.0143.1
5130.0000.21
FN9246-20-06
FN9222UZ-6-06
FN389B-6-21
FN9222R-3-06
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00