

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Gender | Male |
| Number of Fuses | None |
| Switch Type | None |
| Termination Method | Tab |
| Current Rating | 6A |
| Voltage Rating | 250 V ac/dc |
| Mounting Type | PCB Mount |
| Width | 50mm |
| Depth | 41.5mm |
| Height | 25.2mm |
5120.0007.0
FN9222-15-06
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00