

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Gender | Female |
| Ethernet Connector Type | RJ45 Connector |
| Number of Ports | 1 |
| Shield Type | UTP |
| Orientation | Straight |
| Length | 21.59mm |
| Width | 16mm |
| Depth | 16.51mm |
| Series Number | HFJV1 |
| Series | FastJack |
615008140121
615006144121
6GK19010DB306AA0
MICSX-CPNNZZZZ1
108-080810-24
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00