

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Ethernet Connector Type | RJ45 Connector |
| Gender | Female |
| Number of Ports | 2 |
| Shield Type | UTP |
| Orientation | Straight |
| Length | 13.8mm |
| Width | 31.12mm |
| Depth | 21.59mm |
| Series | FastJack |
| Series Number | HFJ12 |
940SP3088R-A133
87180-066LF
615008140421
HFJ11-1G41ERL
PXM0600NSANBK4868
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00