

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Type | Coupler |
| Interface Type | RJ45 |
| LAN Category | Cat3 |
| Shield Type | UTP |
| Wiring Configuration | Crossed |
| Length | 22.02mm |
| Width | 16mm |
| Depth | 37.3mm |
MH3101-CAT6
09454521510
RJ45COUPLER
RJ45COUP10PK
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00