

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Type | Adapter |
| Interface Type | RJ11 Female |
| Number of Ports | 6 |
| Shield Type | UTP |
| Wiring Configuration | Straight Through |
| Length | 39.7mm |
| Width | 34.9mm |
| Depth | 34.9mm |
| Series | RJ11Field |
| Series Number | RJ11F71G |
IN-CAT6-COUPLER-U5
186-3032
20821010001
J60029A0000
907-5652
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00