

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 16 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/16-STF-5.08 |
| Contact Material | Tin |
ERF8-013-05.0-L-DV-K-TR
SSW-105-22-F-D-VS-K-TR
G88MP181020CREU
M20-7852042
SFMC-120-02-L-D
1-2355088-6
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00