

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 15 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/15-STF |
| Contact Material | Tin |
M80-4C11205FC
FX8-140S-SV(21)
SSW-126-01-G-S
M50-3200545
M300-FV3104500
SSW-120-02-G-S-RA
ERF8-005-05.0-S-DV-K-TR
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00