

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 15 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/15-STF |
| Contact Material | Tin |
FLE-106-01-G-DV-P-TR
A3-32DA-2SV(71)
61003621821
M22-6361242
FLHM6C008A0
DF9-41S-1V(32)
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00