

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 15 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/15-STF-5.08 |
| Contact Material | Tin |
SLW-104-01-G-D
154807 / 154807-E
1-2314822-2
ESQ-120-23-G-D
SS5-50-3.50-L-D-K-TR
SSW-106-02-G-D
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00