

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 13 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/13-STF-5.08 |
| Contact Material | Tin |
1-2314878-0
ESQ-108-33-T-D
HLE-104-02-L-DV-K-TR
A3C-20DA-2DSC(71)
A3C-12DA-2DSA(71)
SS4-40-3.00-L-D-K-TR
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00