

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 13 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/13-ST |
| Contact Material | Tin |
SSM-125-L-DV
20021321-00016C4LF
PTHF-130-02-G-Q-368
ERF8-050-01-L-D-RA-L-TR
1-6450869-4
M20-7820646
ESQ-110-34-G-D
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00