

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/14-ST |
| Contact Material | Tin |
SSW-136-01-T-D
CLT-115-02-S-D-A-K-TR
SMM-110-02-S-D
833-87-020-20-001101
LTH-050-01-G-D-A
CLP-106-02-F-D-TR
61001013321
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00