

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 13 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/13-ST |
| Contact Material | Tin |
ESQ-110-14-G-S
833-87-012-20-001101
QSS-050-01-L-D-A-GP
ESQ-115-12-G-D
SSW-121-02-T-D-RA
SMH-105-02-G-D
FX20-100S-0.5SV10
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00