

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 7 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBU 2.5/ 7-STF |
| Contact Material | Tin |
BTH-120-01-L-D-A-K
SSQ-107-02-G-D
61001011921
M80-5112042
SEAF-30-05.0-L-08-2-A-K-TR
SSM-105-L-DV-P-TR
71609-304ALF
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00