

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 9 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/ 9-STF-5.08 |
| Contact Material | Tin |
FLHP2C008A0
CLT-104-02-F-D-BE
62002821821
DF40C-100DS-0.4V(58)
SFMH-105-02-L-D-WT
TX24-60R-6ST-H1E
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00