

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 9 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/ 9-STF-5.08 |
| Contact Material | Tin |
FLHM6P008A0
M80-4000000F1-06-327-00-000
ESQ-125-33-G-D
ASP-65067-01
HIF3FB-10DA-2.54DSA(71)
SEAF-40-01-L-04-2-RA-TR
SSW-103-02-G-D-RA
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00