

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 11 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/11-STF-5.08 EX |
| Contact Material | Tin |
ESQ-106-33-G-D
ESQ-120-58-L-D
ERF8-030-05.0-S-DV-L-TR
SQW-103-01-L-D
M80-4612642
216700-0209
SEAF-20-05.0-S-10-2-A-K-TR-1
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00