

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 8 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/ 8-STF |
| Contact Material | Tin |
410-87-224-01-640101
M80-4605042
ADF6-40-03.5-L-4-2-A
ESQ-106-33-L-D
SSW-109-01-F-S
SFM-140-L2-S-D-LC
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00