

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/10-STF-5.08 EX |
| Contact Material | Tin |
M80-8501042
FLHP4C008C0
SSW-113-01-G-D-LL
SL-108-G-19
M80-8400445
1MM-R-D08-VS-00-F-TRP
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00