

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 5 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/ 5-STF-5.08 EX |
| Contact Material | Tin |
10138651-051202LF
61303621821
FLE-120-01-G-DV-A-K-TR
FLHP2P008C0
8925E-050-179-F
M80-6810842
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00