

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 3 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/ 3-STF-5.08 EX |
| Contact Material | Tin |
QSH-030-01-L-D-A
61302221821
2-2314820-0
QSE-020-01-L-D-A-TR
SSM-108-L-DV-K-TR
SSQ-114-01-T-D
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00