

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 13 |
| Pitch | 2.2mm |
| Gender | Male |
| Mounting Type | Panel Mount |
| Series | DF62 |
| Body Orientation | Straight |
| Length | 16.05mm |
| Width | 10.4mm |
| Housing Material | PBT |
DF62C-13S-2.2C
J21SF-03V-KY-L
170001-0112
DF60-3EP-10.16C
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00