

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Pole Format | 3 |
| Series | RST20i3 |
| Gender | Female |
| Plug/Socket | Socket |
| Colour | Black |
| Type | Cable Assembly |
| Current Rating | 16A |
| Voltage Rating | 250 V |
| IP Rating | IP66, IP68 |
| Wire Size | 1.5 mm² |
| Cable Length | 5m |
| Strain Relief | Yes |
| Contact Plating | Silver |
96.032.0053.1
92.232.1000.2
93.032.9358.1
93.831.4253.0
92.931.3053.0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00