

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Adapter Type | MS-147 Plug-SMA Jack |
| Adapter Type A | SMA |
| Adapter Type B | MS-147 |
| Gender A | Male |
| Gender B | Female |
| Impedance | 50Ω |
| Body Orientation | Straight |
| Polarity | Normal |
| Operating Frequency | 6GHz |
| Contact Plating | Gold |
| Length | 24.29mm |
| Body Plating | Gold |
| Contact Material | Copper Alloy |
51S201-K00N5
J01024J1096
33_MMBX-SMA-50-1/111_NE
37_N-SMA-50-1/1--_UE
031-9-75RFX
R142780000W
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00