

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Adapter Type | F Plug to BNC Jack |
| Adapter Type A | Type F |
| Adapter Type B | BNC |
| Gender A | Male |
| Gender B | Female |
| Impedance | 75Ω |
| Body Orientation | Straight |
| Operating Frequency | 500MHz |
| Contact Plating | Gold |
| Length | 31.8mm |
| Body Plating | Nickel |
| Contact Material | Brass |
51S101-S00N5
J01123B0001
J01014R0000
J01154A0021
J01155R0085
33_BNC-SMA-50-1/1--_UE
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00