

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Adapter Type | BNC Plug to TNC Socket |
| Adapter Type A | BNC |
| Adapter Type B | TNC |
| Gender A | Male |
| Gender B | Female |
| Impedance | 50Ω |
| Body Orientation | Straight |
| Operating Frequency | 4GHz |
| Contact Plating | Gold |
| Length | 32mm |
| Body Plating | Nickel |
| Contact Material | Beryllium Copper |
37_N-50-0-1/133_NE
ADAPT/MMCXM/SMAF
28K132-S00N5
B8073A1-ND3G-75
J01008A0014
31_SMA-SMB-50-1/111_UE
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00