

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Adapter Type | FME Plug to TNC Plug |
| Adapter Type A | FME |
| Adapter Type B | TNC |
| Gender A | Male |
| Gender B | Male |
| Impedance | 50Ω |
| Body Orientation | Straight |
| Operating Frequency | 900MHz |
| Contact Plating | Gold |
| Length | 24mm |
| Body Plating | Nickel |
| Contact Material | Brass |
53K151-K00N5
59K132-S00L5
J01005A0003
J01008A0025
B7071A1-ND3G-50
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00