

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Adapter Type | FME Plug to N Plug |
| Adapter Type A | FME |
| Adapter Type B | N |
| Gender A | Male |
| Gender B | Male |
| Impedance | 50Ω |
| Body Orientation | Straight |
| Operating Frequency | 900MHz |
| Contact Plating | Gold |
| Length | 28.1mm |
| Body Plating | Nickel |
| Contact Material | Brass |
64K501-K00B1
FTY.00.250.CTF
J01154A0041
51S153-S00N5
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00