

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Adapter Type | F Socket to F Socket |
| Adapter Type A | Type F |
| Adapter Type B | Type F |
| Gender A | Female |
| Gender B | Female |
| Impedance | 75Ω |
| Body Orientation | Straight |
| Operating Frequency | 1GHz |
| Length | 23.5±0.3mm |
| Body Plating | Nickel |
| Contact Material | Copper Alloy |
53S101-S00N5
J01024J1096
J01019B0000
60K164-S00N1
19K104-K00L5
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00