

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Gender A | Male |
| Gender B | Female |
| Impedance | 50Ω |
| Body Orientation | Straight |
| Polarity | Normal |
| Operating Frequency | 11GHz |
| Contact Plating | Gold |
| Length | 38.1mm |
| Body Plating | Nickel |
| Contact Material | Phosphor Bronze |
ADPT-SMBF-2SMBM
R161715000W
J01155A0011
33_SMA-N-Q50-4/1-3_NE
282-6941
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00