

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Adapter Type A | N |
| Adapter Type B | N |
| Gender A | Male |
| Gender B | Female |
| Impedance | 50Ω |
| Body Orientation | Tee |
| Operating Frequency | 11GHz |
| Polarity | Normal |
| Length | 42mm |
28K132-S00N5
J01005A1237
J01024A0005
N7471A1-NT3G-50
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00