

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Adapter Type A | SMA |
| Adapter Type B | HFL |
| Gender A | Male |
| Gender B | Female |
| Impedance | 50Ω |
| Body Orientation | Straight |
| Polarity | Normal |
| Operating Frequency | 3GHz |
| Contact Plating | Gold |
| Length | 11.7mm |
| Contact Material | Copper Alloy |
J01005A0003
R114780000W
J01154A0011
ADP-TNCM-TNCF90
B2071A2-ND3G-50
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00