

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Interface Type | BNC Plug to BNC Socket |
| Attenuation | 6dB |
| Body Orientation | Straight |
| Impedance | 50Ω |
| Operating Frequency | 0 - 1GHz |
| Connector Type | BNC |
| Gender A | Plug |
| Gender B | Socket |
6603_SMA-50-2/199_NE
J01006A0022
J01006A0836
J01026A0006
J01026A0018
J01006A0023
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00